www.ZeedZaVIP.thai-forum.net
http://zonevip.forumotion.comบ้าน ใหม่ เรา ไมม่ มี ย้าย แล้ว นะ คับ

จุดเกิดบอสทั้ง 8 ตัว พร้อมเลเวล และเลือดของทั้ง8 ตัว Yulgang

Go down

จุดเกิดบอสทั้ง 8 ตัว พร้อมเลเวล และเลือดของทั้ง8 ตัว Yulgang

ตั้งหัวข้อ by Admin on Thu Aug 05, 2010 5:42 pm

จุดเกิดบอสทั้ง 8 ตัว พร้อมเลเวล และเลือดของทั้ง8 ตัว

ภูเขา เลเวล 50 แผนที่ฮอนบัลพิกัดที่ (-2150,-2217 )เลือด 211,440- ฮอลบัล รู้จักกันในนามของ บอสโจรขวาน กับบอส ผีภูเขา
เจ้านี้ถูกละเลย จากการไล่ล่าของพวากเทพคลาสสี่ เพราะอะไรหรอครับก็ของที่ได้ มันกาก เสียเวลา ไม่คุ้ม เท่านั้นเอง เวลาการเกิด :เกิดหลังจากเซฟเปิด พร้อมกันทุกห้อง และหลังจากนั้น เกิดทุกวันเวลาก็ตอนมันตายอ่าจร้า เช่น เซฟเปิดวันฟฤหัส บ่ายโมง มีคนตีตายบ่ายโมง15นาที ดังนั้น วันศุกร์ มันจะเกิด บ่ายโมง15นาที ตรงเป๊ะ อิอิไปนั่งรอกันเยย
หัวหน้าโจรภูเขา เลเวล 60 แผนที่ฮอนบัลพิกัดที่( 2269,-2314) เลือด 287,256
หัวหน้าค่ายโจร เลเวล 75 แผนที่พรรคสามมารพิกัดที่ (7232,-2011) เลือด 480,160

หัวหน้าโจรไฟ เลเวล 75 แผนที่พรรคต้นหลิวพิกัด (-7292,2011) เลือด 480,160
-ต้นหลิว สามมาร รู้จักกันในนามของ บอสโจรไฟ และ บอสโจรเขียว ตามลำดับ
เจ้าสองบอสนี้ ส่วนใหญ่มีคลาสสี่ คลาสห้า มาไล่ล่าเพราะของที่ดร๊อบพอใช้ได้ แก่การลงทุน เช่น วิ 23-25 กัน7-8 ต่ำอาวุธท๊อปคลาส2 ทุกประเภท เวลาการเกิด: เช่นเดียวกับบอสที่ฮอลบัลจร้า อิอิ(วิธีการจำ เกิดทุกวัน เวลาที่มันตาย อิอิ)
จินดาบเดียว เลเวล 90 แผนที่สสำนักชินมูพิกัด (743,2147) เลือด 860,976
- ชินมู กะ อสรพิษจร้า อิอิ รู้จักกันในนามของ บอสจินดาบเดี่ยว กะบอสอสรพิษนี่ชื่ออาราย จำไม่ได้ อิอิ
ของที่ผมเคยได้จาก เจ้าสองตัวนี้ ก็มีวิ30 สัก9ก้อน กัน10สัก 35ก้อน กัน9นี่ไม่นับอ่ะ มันเยอะมาก อาวุธท๊อปคลา3 มีติดมือมาเที่ยวละอันส่วนหูกระโหลกได้มาอันนึง อิอิ
เวลาการเกิด นี่มัน ต่างกะเจ้าบอส4 ตัวข้างต้นนิดนึง ก็คือเซฟเปิดวันฟฤหัส มันก็จะมาพร้อมหน้าพร้อมตากันทุกห้อง สมมุติ เซฟเปิดบ่ายโมงตรง ผมเดินไปเจอ แล้วก็จัดการมันเยย ตีมันตาย เวลา บ่ายโมงครึ่งดังนั้น เวลาเกิดถัดไป ให้เว้นวันหนึ่ง คือ วันศุกร์ มันจะไม่เกิดเกิดอีกที วันเสาร์เลยครับ ส่วนเวลา ให้บวกจากเวลาที่มันตายไปอีก 3ชั่วโมงคร้าบ อิอิ ดังนั้น มันจะเกิด วันเสาร์สี่โมงครึ่ง ตรงเป๊ะ อิอิ
ดาบกระหายเลือด เลเวล 90 แผนที่พรรคอสรพิษพิกัด (-508,-2406) เลือด 864,000

เทพมืดเทพอสูร เลเวล 120 แผนที่หุบเขาจัทราพกัด (2063,2373) เลือด 1,956,960
บอสหุบเขา กะ บอสร้อยยุทธ นี่ขอคลาส5 ไปตีน่ะ มันโหด จร้า ทั้งบอสทั้งลูกน้องมันที่อยู่แถวๆนั้น เวลเฉียด100 ทั้งนั้น อิอิลากบอสออกมาตีไกลๆ ได้ก็ดีจร้า ผมตีคนเดียว หมดยาล้านไปสามขวดกว่ามันจะตาย หุหุ แถมของที่ดร๊อบ เน่าอีกตังหาก ไม่ค่อยคุ้มจะไปตีแต่ที่ผ่านมา ได้โสมรีปราณมา 3 ต้น อิอิ พอมีกะลังใจขึ้นมาหน่อย อิอิเวลาการเกิด เช่นเดียวกะ บอสชินมู อสรพิษจร้า (วิธีจำ เว้น1 วัน แล้ว+3 ชมจากเวลามันตาย กิกิ สูตรเด็ด)
จิตปฐพี เลเวล 120 แผนที่สำนักร้อยยุทธิ์พิกัด (-2016,2141) เลือด1,900,800
ข้อควรระวัง บางคนอาจสงสัยว่าทำไมโดนบอสตีเบาแล้วยังตายนั้นเป็นเพราะว่าบอสจะมีการโจมตี 2 แบบคือ แบบปกติโดยคนที่โจมตีมันก่อนจะถูกบอสวิ่งเข้ามาโจมตีการโจมตีแบบนี้จะคิดหักลบกับพลังป้องกั
นของผู้เล่นโดยตรง ส่วนการโจมตีแบบที่ 2จะเป็นการโจมตีแบบรอบตัวกินบริเวณข้อนข้างกว้างคนที่อยู่รอบๆมันจะโดนการโจมตีนี้หม
ดและไม่สามารถลดการโจมตีนี้ได้นั้นคือ ถ้ามันโจมตีเข้ามา 500 เราก็จะโดน500 จะไม่หักลบพลังป้องกันของผู้เล่นเลยซึ่งบอสที่มีระดับสูงก็จะมีดาเมจการโจมตีแบบรอบตัวที่สูงขึ้นตามไปด้วย

Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://zeedzavip.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics